Kính đến Giám đốc Bệnh viện ĐK Bạc Liêu được nhiều sức khỏe công tác tiến bộ. Lãnh đạo Bác sĩ trong Bệnh viện rất tuyệt vời. Em Nguyện đối xử quá tốt với bệnh nhân phòng 19. Tôi Tô Thị Hương Phước ...
“ MỘT GIỌT MÁU CHO ĐI, MỘT CUỘC ĐỜI Ở LẠI”BỆNH VIỆN ĐK BẠC LIÊU VẬN ĐỘNG HIẾN MÁU TÌNH NGUYỆN Hiến máu tình nguyện là một việc làm có ý nghĩa, thể hiện trách nhiệm với cộng đồng, lòng thương yêu nhân ...